ముగించు

నియామకాలు

నియామకాలు
పేరు వివరాలు Start Date End Date దస్తావేజులు
పంచాయతీ కార్యదర్శి (గ్రేడ్- VI) డిజిటల్ అసిస్టెంట్, శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా)

సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా

24/09/2019 31/12/2019 వీక్షించండి (2 MB) LIST OF DIGITAL ASST GRADE-VI, 3RD SPELL (NEWLY SELECTED LIST) FOR CERTIFICATE VERIFICATION (135 KB)
ఎస్సీ / ఎస్టీ బ్యాక్‌లాగ్ నియామకం 2017 – తాత్కాలిక మెరిట్ జాబితా ప్రచురణ అభ్యంతరాల కోసం పిలుస్తున్నారు

ఎస్సీ / ఎస్టీ బ్యాక్‌లాగ్ నియామకం 2017 – తాత్కాలిక మెరిట్ జాబితా ప్రచురణ
అభ్యంతరాల కోసం పిలుస్తున్నారు

21/11/2019 21/12/2019 వీక్షించండి (250 KB) Tentative Merit Signed- JA Cum Typist (217 KB) Tentative Merit Signed- Junior Accountant (1 MB) Tentative Merit Signed- Bill Collector-compressed (6 MB) Tentative Merit Signed- Junior Assistant (7 MB) Tentative Merit Signed- Typist (1 MB) Tentative Merit Signed- Technical Asst. (794 KB)
విభిన్న ప్రతిభావంతుల వర్గం బ్యాక్‌లాగ్ ఖాళీలు – అభ్యర్థుల మెరిట్ జాబితా

విభిన్న ప్రతిభావంతుల వర్గం బ్యాక్‌లాగ్ ఖాళీలు – అభ్యర్థుల మెరిట్ జాబితా

11/12/2019 20/12/2019 వీక్షించండి (476 KB) 1 Chowkidar – Hearing Impaired (45 KB) 2 Cook – Hearing Impaired (W) (40 KB) 3 Cook – Hearing Impaired (ST-Genl) (35 KB) 4 Kamati – Orthopaedically Handicapped (W) (51 KB) 5 Kamati – Visually Impaired (ST-Genl.) (38 KB) 6 Office Subordinate – Visually Imapired (Genl) (65 KB) 7 Office Subordinate – Visually Imapired (W) (42 KB) 8 Subordinate – Visually Imapired (ST-Genl.) (36 KB) 9 Office Public Health Worker – Hearing Impaired (Genl) (47 KB) 10 Public Health Worker – Visually Impaired (Genl.) (55 KB) 11 Watchman – Visually Impaired (Genl) (55 KB) 12 Sweeper – Visaully Impaired (W) (41 KB) 13 Sweeper – Hearing Impaired (W) (39 KB)
మహిళా పోలీసులు మరియు మహిళలు మరియు శిశు సంక్షేమ అసిస్టెంట్ / వార్డ్ మహిళలు మరియు బలహీన విభాగాల రక్షణ కార్యదర్శి (మహిళ), శ్రీకాకుళం జిల్లా

మహిళా పోలీసులు మరియు మహిళలు మరియు శిశు సంక్షేమ అసిస్టెంట్ / వార్డ్ మహిళలు మరియు బలహీన విభాగాల రక్షణ కార్యదర్శి (మహిళ), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – – 2 వ జాబితా )

26/10/2019 31/10/2019 వీక్షించండి (65 KB)
ఇంజనీరింగ్ అసిస్టెంట్ (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

ఇంజనీరింగ్ అసిస్టెంట్ (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా

20/10/2019 31/10/2019 వీక్షించండి (85 KB)
వార్డ్ సదుపాయాల కార్యదర్శి (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

వార్డ్ సదుపాయాల కార్యదర్శి (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

20/10/2019 31/10/2019 వీక్షించండి (28 KB)
వార్డ్ శానిటేషన్ అండ్ ఎన్విరాన్మెంట్ సెక్రటరీ (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

వార్డ్ శానిటేషన్ అండ్ ఎన్విరాన్మెంట్ సెక్రటరీ (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

24/10/2019 31/10/2019 వీక్షించండి (22 KB)
వార్డ్ సదుపాయాల కార్యదర్శి (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

వార్డ్ సదుపాయాల కార్యదర్శి (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

24/10/2019 31/10/2019 వీక్షించండి (24 KB)
వార్డ్ ప్లానింగ్ అండ్ రెగ్యులేషన్ సెక్రటరీ (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

వార్డ్ ప్లానింగ్ అండ్ రెగ్యులేషన్ సెక్రటరీ (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

24/10/2019 31/10/2019 వీక్షించండి (23 KB)
వార్డ్ సంక్షేమ మరియు అభివృద్ధి కార్యదర్శి (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా (సర్టిఫికేట్ ధృవీకరణకు ఎంపికైన అభ్యర్థుల జాబితా – 2 వ జాబితా )

వార్డ్ సంక్షేమ మరియు అభివృద్ధి కార్యదర్శి (గ్రేడ్ -2), శ్రీకాకుళం జిల్లా

24/10/2019 31/10/2019 వీక్షించండి (37 KB)